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OFISI YA RAIS - TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA KILINDI

SHULE YA SEKONDARI KILINDI GIRLS,
S. L. P19,
SONGE - KILINDL

03/12/2020.
NAMBA ZA SIMU:
Mkuu wa shule : 0758 160 181/ 0629 230 970
Makamu mkuu wa shule: 0625897535

Kumb. NA. KGSS/S/F.1/2021/10

NDUGU . neitiitieeeeneiiinrraaeinieanaseeeein
MZAZI/ MLEZI WA ..o

VAH: MAELEKEZO YA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA SHULE YA SEKONDARI
KILINDI GIRLS MWAKA —2021.

1.0.Ninafuraha kukuarifu kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza (1) katika shule
hii mwaka 2021. Shule ya sekondari Kilindi Girls ipo katika Kata ya Jaila Kijiji cha Mafuleta. Ipo
umbali wa mita 800 Kaskazini mwa barabara kuu itokayo Songe kwenda Handeni. Shuka kwenye
kibao / bango la Mkuyu / Kilindi Girls Sekondari.

Muhula wa masomo unaanza tarehe 11/01/2021.Unatakiwa kuripoti kuanzia tarehe 11/01/2021 na
mwisho wa kuripoti ni tarche 18/01/2021.

2.0.MAMBO YA KUZINGATIA

2.1 SARE ZA SHULE.
1) Sketi mbili rangi ya chungwa (orange) — mshono wa rinda box ivuke magoti
(i)  Mashati mawili meupe mikono mifupi.
(iii) Kwa wanaovaa hijabu iwe rangi nyeupe (tetroni)
(iv)  Gauni la kazi za nje rangi ya bluu (dark blue) kitambaa kizito mshono wa dela
(v) Viatu vyeusi jozi mbili na soksi jozi mbili (viatu visiwe na urembo wala visigino virefu)
(vi)  Sweta rangi ya dark bluu na wala si jaketi.
(vii)  T-shirt nyeupe mbili isiyo na maandishi kwa ajili ya kushindia
(viii) Shuka mbili rangi ya njano
(ix)  Sketi ya kushindia rangi ya dark bluu mshono wa solo.

SARE MICHEZO:;-
Q) T-shirt rangi ya bluu isiyo na picha, mchoro wala maandishi
(i)  Bukta (bluu)
(iii)  Sketi ya rangi ya zambarau (purple) ya kuzunguka kwenye bukta
(iv)  Rabanyeupe au nyeusi.
(v) Track suit rangi nyekundu

2.2.MAHITAJI MENGINE
i. Godoro la futi mbili na nusu
i. Ndoo ndogo mbili (2) na kubwa moja (1)
iii. Sahani, kijiko na kikombe
iv. Picha za passport size tatu (awe amevaa shati nyeupe)
V. Taulo, malapa, mswaki, mto, kanga/vitenge viwili, nguo ya kulalia na mahitaji mengine

muhimu ya mtoto wa kike.
vi. Chandarua kimoja



vii.  Suruali nyeusi ya kujikinga na mbu wakati wa masomo ya usiku.
viii.  Aje na bima ya Afya

ix. Madaftari makubwa 9, kalamu za kutosha,rula na mathematical set moja
X. Jembe lenye mpini, kwanja na fagio la chelewa.
Xi. Mwamvuli au koti la mvua

xii.  Tochi au taa ya sola

MAHITAJI BINAFSI YA MWANAFUNZI KWA AJILI YA TAALUMA
(i) Calculator
(i)  Kamusi ya Kiswahili
(i)  English Dictionery
(iv)  Karatasi ya Rim.

3.0. SHERIA NA KANUNI MUHIMU ZA SHULE.

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria namba 26 ya mwaka 1970. Aidha inazingatia miongozo

yote ya Wizara yenye dhamana ya Elimu nchini, unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo

ambayo yanafafanuliwa kwa maandishi.

(a) Heshima kwa viongozi, wazazi, wafanyakazi wote na wanafunzi wengine na jamii kwa ujumla ni
jambo la lazima.

(b) Mahudhurio mazuri katika kila shughuli ndani na nje ya shule ni muhimu

(c) Kutimiza kwa wakati maandalizi ya jioni (prepo)

(d) Kuwahi katika shughuli za shule utakazopewa.

(e) Kufahamu mipaka ya shule na kuzingatia kikamilifu maelezo ua kuwepo ndani na nje ya shule
ya mipaka hiyo wakati wote wa uanafunzi wako katika shule hii.

(f) Kutunza usafi wa mwili na mazingira yake

(g) Kuvaa sare za shule wakati wote.

(h) Kuzingatia ratiba ya shule wakati wote

(i) Mwanafunzi atakapofika shuleni awe amekata nywele robo nchi na zisiwe zimewekwa dawa
shuleni hakuna muda wa kusuka nywele.

3.1. MAKOSA YAFUATAYO YANAWEZA KUSABABISHA UKAFUKUZWA SHULE.

Wizi

Uasherati na ushoga

Ubakaji

Kupiga au kupigana

Ulevi na madawa ya kulevya kama vile uvutaji bandi, cocain n.k

Kuharibu kwa makusudi mali ya umma

Kudharau bendera ya Taifa

Kuoa au kuolewa

Kupata mimba, kutoa mimba au kuharibu mimba ndani ya eneo la shule

0. Kugoma au kuchochea na kuongoza mgomo au vurugu,au vitendo vya uvunjifu wa amani na
usalama wa shule / watu

11. Kukataa adhabu kwa makusudi

12. Mwanafunzi kuwa na simu ya mkononi, redio n.k

13. Kuonesha dharau yoyote kwa walezi.
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4.0. MAMBO MENGINE MUHIMU
Utaripoti ukiwa na fomu zilizojazwa. Fomu hizo ni:-
i. Medical examination
ii. Fomu ya kukubali nafasi aliyopewa mtoto

MKUU WA SHULE



PRESIDENT’S OFFICE
LOCAL GOVERNMENT AND REGIONAL ADMINISTRATION
KILINDI DISTRICT COUNCIL

(B): REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION

KILINDI GIRLS SECONDARY SCHOOL,
P.0.BOX 19,

SONGE - KILINDL

DATE: c.cvivvieinrniiececnnnrerocraceccion
MEDICAL OFFICER,
GOVN. HOSPITAL
NAME OF PUPIL ......icimeeisiiivisanmmininasssssnssossns

Please examine the above named girl to ascertain her fitness for further studies

-
--------------- e e

HEADMISTRESS
MEDICAL CERTIFICATE HEADMISTR ™SS

WLINDE GIRL S YE0 wo DD

(To be completed by the medical officer) PINTO

I have examined the above named with regard to:-

And I considered:-
1. She is health, free from infection diseases, worms, bilharzias and fit to go to school.
2. She is now to return to school having treatments

NAME AND SIGNATURE OF M.O. DATE STAMP
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OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA KILINDI

SHULE YA SEKONDARI YA
WASICHANA KILINDI,
S.L.P19,
SONGE - KILINDI
TAREHE ......c.cooveneeneene

(C): FOMU YA KUKUBALI NAFASI ALIYOPEWA

SEHEMU A: Habari za mwanafunzi

1. Jinakamili c.oooviininiiriiiiiiiiiiiii e

2. Tarehe yakuzaliwa ............oooveeiiiiiiiiiinin

3. Wilaya alipozaliwa ..........ccooimiiiiiiiniiiiinineenenne Kijiji coveeneneeneniiiiniiininen,

4. Kukubali nafasi (Ijazwe na mwanafunzi)

1Y 111 1) U OO oN nimeona maagizo yote ya kujiunga na shule

pamoja na uletaji wa vifaa vinavyohitajika na kutii sheria zote za shule. Nitakapokuwa shuleni

KILINDI nitajitahidi kadiri ya uwezo wangu kuzingatia yote ambayo wanafunzi wanatakiwa

kutimiza katika suala zima la kupata Elimu ya kujitegemea.

Sahihi ya mwanafunzi

SEHEMU B: Habari za mzazi /mlezi na ndugu wa karibu wa wanafunzi

UTHIBITISHO

Mimi ‘mzazi / mlezi

R, R R

maagizo yote yameeleweka na mtoto wangu amejaza kikamilifu schemu A.

Sahihi ya mzazi / mlezi

..................................................



