JAMHURI YA MUUNGANO WATANZANIA
WIZARA YA MAMBO YA NDANI YA NCHI
(Jeshi la Magereza)

Anwani ya Simu: NIL MKUU WA MAGEREZA KILINDI,
Simunamba: NIL S.L.P0O1
Email:NIL SONGE- KILINDI.

02/2/2024.
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TAARIFA KWA UMMA KUHUSU NAFASI ZA AJIRA ZA JESHI LA MAGEREZA KWA

MWAKA 2024

. Kufuatia mkakati wa Serikali wa kuimarisha utendaji wake imetoa fursa ya ajira
kwa Wizara ya Mambo ya ndani Jeshi la Magereza. Hivyo Kamishna Jenerali
wa Jeshi la Magereza anatangaza nafasi za ajira za kujiunga na Jeshi la
Magereza kwa mwaka 2024 kwa Vijana wenye elimu ya kidato cha nne (FORM
IV), Jeshi litagjiri kwa kuzingatia vigezo vinavyohitajika kulingana na
maelekezo ya Serikali. Hivyo waombaji wote wanaotaka kujiunga na Jeshi la
Magereza wanatakiwa wawe na sifa zilizoainishwa hapa chini.

(1) SIFA ZA MWOMBAJI WA ELIMU YA KIDATO CHA NNE (WASIO NA UJUZI)

* Awe ni raia wa Tanzania

< Awe na kitambulisho cha uraia au namba za Utaifa kutoka Mamlaka ya

Vitambulisho vya Taifa (NIDA)

Awe amehitimu Mafunzo ya Jeshi la Kujenga Taifa (JKT) au waliopo

Makambini.

Asiwe amewahi kuajiriwa Serikalini

Awe na umri kati ya miaka 18 - 25

Awe na Cheti cha Kuzaliwa

Awe na siha na afya njema ya mwili na akili iliyothibitishwa na Daktari wa

Serikali.

+ Asiwe ameoa /Kuolewa

< Asiwe na alama au michoro yoyote katika mwili (tattoo)

<+ Awe na urefu usiopungua futi 5'4" kwa wanawake na futi 5'7" kwa
wanaume.

< Awe na nidhamu na tabia njema na awe hajawahi kupatikana na hatia
kwa shitaka la Jinai Mahakamani na hajawahi kufungwa.

< Awe tayari kujigharamia yeye binafsi katika hatua zote za awali za usaili
wa ajira hii hadi kuripoti chuoni.

« Awe tayari kuhudhuria mafunzo ya awali ya Askari Magereza na kufanya
kazi mahali popote nchini Tanzania.
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() UTARATIBU WA KUTUMA MAOMBI NI KAMA IFUATAVYO:-

Waombaji wote waandike barua kwa Mkuu wa Gereza Kilindi.Vile vile
barua hiyo ya maombi jandikwe kwa mkono (handwn'ting) na namba ya

simu ya mkononi inayoweza kupatikana muda wote.
Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 06 FEBRUARY 2024.

(1) BARUA ZA MAOMBI ZIAMBATANISHWE NA NAKALA ZIFUATAZO:

CJ

o
*

Nakala ya cheti cha kuzaliwa (Birth Certificate)

Nakala za vyeti vya kuhitimu Kidato cha Nne (Academic Certificate na

Leaving Certificate)

Cheti cha uthibitisho wa Siha njema kutoka kwa Mganga wa Serikali.

Nakala ya kitambulisho cha uraia au namba ya utaifa kutoka Mamlaka ya

Vitambulisho vya Taifa(NIDA)

< Nakala ya Cheti cha kufuzu Mafunzo ya Jeshi la kujenga taifa (JKT) au
Barua ya Utambulisho kutoka kwa Mkuu wa Kikosi kwa waliopo Kambini

< Picha moja (01) ya Passport size

< Barua ya utambulisho kutoka kwa Afisa Mtendaji wa Kijiji/Mtaa anakoishi

mwombaji.

L)
.‘.

o
%

L)
Q..

(IV) ZINGATIA

(a) Waombaji wote ambao walishafukuzwa katika kozi za mafunzo ya awali ya
uaskari Magereza hawaruhusiwi kuomba tena.

(b) Mwombaiji yoyote atakayewasilisha nyaraka za uongo/kughushi (Forged
Documents) atakuwa ametenda kosa la jinai hivyo atachukkuliwa hatua
kali za kisheria.
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A/INSP M.D.KAZAWADI
MKUU WA MAGEREZA (W) KILINDI
MKUU WA GER
HILAYACDPR g;ﬁ

S.L.P.O1
KILIND)

Nakala : Mkuu wa Wilaya Kilindi
DSO- Kilindi
OCD - Kilindi



