

HALMASHAURI YA WILAYA YA KILINDI

TANGAZO LA AJIRA YA MKATABA



Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kilindi anatangaza nafasi za ajira ya mkataba katika Hospitali Teule ya Wilaya Kilindi.

Nafasi zinazotakiwa kujazwa ni :-

1. Afisa Muuguzi Msaidizi nafasi 1
2. Mfanya usafi wa mazingira nafasi 1

SIFA ZA MWOMBAJI. (Nafasi 1)

1. Mwombaji awe na Stashahada ya Uuguzi kutoka chuo kinachotambulika na Serikali
2. Awe amesajiliwa na Baraza la wauguzi (TNMC) pia awe na Leseni ya Uuguzi.
3. Awe na uzoefu usiopungua miaka miwili.
4. Awe na uwezo wa kufanyakazi za Kiuguzi kulingana na taaluma yake.
5. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na Mkuu wake wa kazi kulingana na taaluma yake. Namba (1\$2)
6. Ajue kusoma na kuandika kwa nafasi namba (2)

Maombi yote yatumwe yakiwa yameambatanishwa na nakala za vyeti vya masomo na taaluma kwa:-

**MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA,
S.L.P 18,
SONGE-KILINDI.**

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 19/10/2021 saa 9:30 alasiri.

Gracian M. Makota

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)
KILINDI**

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA
KILINDI**